DSBC-50-500-PPVA-N3 | xi lanh quay Festo | giá cạnh tranh
Công Ty TNHH Hoàng Anh Phương (HAP) trân trọng cảm ơn Quý Công Ty đã quan tâm đến các sản phẩm.
THÔNG SỐ DSBC-50-500-PPVA-N3
Hành trình 500 mm
Đường kính piston 50 mm
Ren thanh piston M16x1.5
Đệm khí nén, có thể điều chỉnh ở cả hai đầu
Cảm biến vị trí: Đối với cảm biến khoảng cách
Ký hiệu 00991235
Thanh piston ở một đầu
Áp suất hoạt động 0,04 MPa ... 1,2 MPa/ 0,4 bar ... 12 bar
Tác động kép, vận hành bằng dầu bôi trơn
Lớp chống ăn mòn (CRC) 2 - Ứng suất ăn mòn vừa phải
Nhiệt độ môi trường -20 ° C ... 80 ° C
Năng lượng tác động ở các vị trí cuối 1 J
Chiều dài đệm 22 mm
Khối lượng di chuyển ở hành trình 0 mm 365 g
Trọng lượng bổ sung cho mỗi hành trình 10 mm 56 g
Trọng lượng cơ bản với hành trình 0 mm 1190 g
Khối lượng di chuyển bổ sung trên mỗi hành trình 10 mm 25 g Kết nối khí nén G1 / 4